Fumax sanye take da mafi kyawun sabbin injunan SMT masu matsakaita tare da fitowar yau da kullun kusan maki miliyan 5.

Baya ga mafi kyawun injina, mun sami ƙwararrun ƙungiyar SMT suma mabuɗin don isar da ingantaccen samfurin.

Fumax ya ci gaba da saka hannun jari mafi kyawun injina da manyan membobin ƙungiyar.

Ayyukanmu na SMT sune:

Launin PCB: matakan 1-32;

Kayan PCB: FR-4, CEM-1, CEM-3, High TG, FR4 Halogen Kyauta, FR-1, FR-2, Allon Allon;

Nau'in kwamiti: M FR-4, M-lankwasa allon

PCB kauri: 0.2mm-7.0mm;

PCB girma nisa: 40-500mm;

Kaurin tagulla: Min: 0.5oz; Max: 4.0oz;

Daidaita Chip: fitowar laser ± 0.05mm; gane hoto ± 0.03mm;

Girman kayan: 0.6 * 0.3mm-33.5 * 33.5mm;

Girman kayan: 6mm (max);

Pin tazara tazarar laser fitarwa akan 0.65mm;

Babban ƙuduri VCS 0.25mm;

BGA tazara mai nisa: -0.25mm;

BGA Duniya tazara: ≥0.25mm;

BGA diamita ball: -0.1mm;

Tsarin ƙafa na IC: -0.2mm;

SMT1

1. SMT:

Fasahar hawa dutsen, wanda aka sani da SMT, fasaha ce ta hawa lantarki wacce take ɗora kayan aikin lantarki kamar su resistor, capacitors, transistors, hadedde circuits, da dai sauransu akan allunan kewaye da aka kirkira da kuma samar da haɗin lantarki ta hanyar siyarwa.

SMT2

2. Amfani da SMT:

Kayayyakin SMT suna da fa'idodi na ƙananan tsari, ƙarami kaɗan, juriya na faɗakarwa, juriya mai tasiri, halaye masu kyau masu kyau da inganci. SMT ta mallaki matsayi a cikin tsarin taron kwamitin kewaye.

3. Babban matakan SMT:

Tsarin samar da SMT gabaɗaya ya haɗa da manyan matakai guda uku: bugu mai liƙa, sakawa da sake siyarwa. Kammalallen layin samar da SMT gami da kayan aikin yau da kullun dole ne ya haɗa da manyan kayan aiki guda uku: injin buga takardu, layin samarwa layin SMT da injin walda mai ƙerawa. Bugu da kari, gwargwadon ainihin bukatun samarwa daban-daban, ana iya samun injunan sayarda kalaman ruwa, kayan gwaji da kayan kwalliyar hukumar PCB. Zane da zaɓin kayan aiki na layin samar da SMT ya kamata a yi la’akari da haɗe da ainihin buƙatun samar da kayayyaki, ainihin yanayi, daidaitawa, da samar da kayan aiki na zamani.

SMT3

4. Capacityarfinmu: 20 saiti

Babban gudun

Alamar: Samsung / Fuji / Panasonic

5. Bambanci tsakanin SMT & DIP

(1) SMT gabaɗaya yana ɗora kwata-kwata mai haɗin gubar ko madaidaiciyar gubar da aka ɗora sama. Ana buƙatar buga manniyar Solder a kan allon kewaye, sa'annan a ɗora ta wani maɓallin guntu, sa'annan a tsayar da na'urar ta sake buɗe soldering; baya buƙatar ajiyar dacewa ta hanyar ramuka don ƙididdigar ɓangaren, kuma girman ɓangaren fasahar hawa samaniya ya fi ƙanƙanci fiye da fasahar shigar da rami.

(2) DIP soldering kayan haɗawa ne kai tsaye-cikin-kunshin, wanda aka gyara shi ta hanyar jujjuyawar juzu'i ko siyarwar hannu.

SMT4